പതിനേഴ് വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു മുമ്പ് മധ്യതിരുവതാംകൂറില്‍ നടന്ന ഒരു യുവജന കൂട്ടായ്മയില്‍ അവരോടു സംസാരിക്കാനായി പോയതായിരുന്നു. രണ്ടുമണിക്കൂറോളമുള്ള പങ്കുവയ്ക്കലും ചോദ്യോത്തരങ്ങളും കഴിഞ്ഞ് പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോള്‍ ഒരു യുവാവ് എന്റെയടുത്തെത്തി. പത്തുമിനിട്ട് സമയം എന്നെയൊന്നു കേള്‍ക്കാമോ എന്നുചോദിച്ചു. ഞാന്‍ ഡിഗ്രികഴിഞ്ഞിറങ്ങിയിട്ടേയുള്ളൂ. അത്ര പക്വതയും പാകതയുമൊന്നുമായിട്ടില്ലതാനും. കര്‍ത്താവേ കാത്തോണേ എന്ന് മനസ്സില്‍ ഒരു നിലവിളിയുമായി അടുത്തുള്ള ഒരുമരച്ചുവട്ടില്‍ അവന്റെ കൂടെയിരുന്നു. നല്ല ചെറുപ്പക്കാരന്‍, കണ്ടാല്‍ സുമുഖന്‍, നല്ല കുടുംബം, എല്ലാവരോടും നന്നായി ഇടപെടാന്‍ അറിയാം. അവനെ കണ്ടാല്‍ എന്തെങ്കിലും കുഴപ്പമുള്ളതായി തോന്നുകയുമില്ല.

Please Login to Read More....


Are you inspired by this article?

Subscribe : Print Edition | Online Edition | Digital Edition | Audio Edition

Donate Now : Click here

Send Feedback : Click here