പ്രാര്‍ഥിക്കാന്‍ ധാരാളം കാര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ടെങ്കിലും എന്നും മുടങ്ങാതെ വി. കുര്‍ബാനയില്‍ പങ്കുകൊള്ളണം, കുടുംബം ഒന്നിച്ച് ദൈവത്തിന് സാക്ഷികളായി ജീവിക്കണം എന്നിങ്ങനെയുള്ള ചില നിയോഗങ്ങളെ എന്നും അവിടത്തെ മുമ്പില്‍ സമര്‍പ്പിക്കാന്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു.

Spread the love

നാളെ സ്‌കൂള്‍ തുറക്കുന്ന ദിവസം. കുട്ടികളുമായി രാവിലെ വി.കുര്‍ബാനയ്ക്കു പോകാം എന്ന അഭിപ്രായത്തോട് ഞാനും യോജിച്ചു. എന്നാല്‍നമുക്ക് ഒരുമിച്ചു പോകാം എന്നു പറഞ്ഞപ്പോള്‍ അതും ‘യെസ്’പറഞ്ഞു. പക്ഷേ, ഒരു മാസം പോലും പ്രായമാകാത്ത കുഞ്ഞുമായി രാവിലെ അതും മഴയത്ത് എങ്ങനെ സാധിക്കും എന്ന് ഞാന്‍ചിന്തിച്ചു. കാരണം സ്‌കൂളിലും ഓഫീസിലും പോകണം, അതിനിടയില്‍ ഭക്ഷണം എല്ലാം ശരിയാക്കണം. കുഞ്ഞിന്റെ കരച്ചിലും വഴക്കും ഉണ്ടായാല്‍ എന്തുചെയ്യും? എല്ലാം പ്ലാനിംഗും പൊളിയും. സാരമില്ല. നമുക്ക് ഒന്നു ശ്രമിച്ചു നോക്കാം എന്ന ഭര്‍ത്താവിന്റെ വാക്കില്‍ രാവിലെ ഉണര്‍ന്ന് അടുക്കളയില്‍ ജോലിയില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടു.

Please Login to Read More....


Spread the love